Thời gian : 9 Ngày
Khởi hành: Thứ 3 Hàng Tuần
Lịch trình: Đà Nẵng - Đà lạt - Cà Mau - Bạc Liêu - Sóc Trăng - Cần Thơ - Đà Nẵng
Thời gian : 9 Ngày
Khởi hành: Thứ 3 Hàng Tuần
Lịch trình: Đà Nẵng - Đà lạt - Cà Mau - Bạc Liêu - Sóc Trăng - Cần Thơ - Đà Nẵng