Thời gian : 13 Ngày
Khởi hành: Thứ 7 Hàng Tuần
Phương tiện: Đi Xe - Về Máy Bay
Lịch trình: Đón sân bay Sài Gòn - Miền Tây - Nha Trang - Đà Lạt - Đà Nẵng - Hội An - Hà Nội - Hạ Long - Hà Nội - Tiễn sân bay
Thời gian : 13 Ngày
Khởi hành: Thứ 4, Chủ Nhật Hàng Tuần
Lịch trình: Hà Nội - Hạ Long - Hải Phòng - Đà Nẵng - Huế - Sài Gòn - Bến Tre - Cần Thơ - Phú Quốc