Khởi hành: Thứ 7 Hàng Tuần
Phương tiện: Đi Máy Bay - Về Máy Bay
Lịch trình: Hà Nội - Hạ Long - Tuần Châu - Hoa Lư - Đà Nẵng - Hội An - Huế - Phong Nha - Nha Trang - Đa Lạt - Châu Đốc - Hà Tiên - Rạch Giá
Khởi hành: Thứ 7 Hàng Tuần
Phương tiện: Đi Máy Bay - Về Máy Bay
Lịch trình: Hà Nội - Hạ Long - Tuần Châu - Hoa Lư - Đà Nẵng - Hội An - Huế - Phong Nha - Nha Trang - Đa Lạt - Châu Đốc - Hà Tiên - Rạch Giá