Thời gian : 1 Ngày
Khởi hành: Hàng ngày (Từ 7h45 - 19h00)
Phương tiện: Đi xe về xe
Lịch trình: Sài Gòn - Mỹ Tho - Bến Tre - Sài Gòn
Thời gian : 1 Ngày
Khởi hành: Hàng ngày (Từ 7h00 - 17h30)
Phương tiện: Đi xe về xe
Lịch trình: Sài Gòn - Cái Bè - Vinh Sang - Sài Gòn
Thời gian : 1 Ngày
Khởi hành: Hằng Ngày
Phương tiện: Đi xe về xe
Lịch trình: Sài Gòn - Bến Tre - Chợ Lách - Sài Gòn
Thời gian : 2 Ngày
Khởi hành: Hàng ngày
Phương tiện: Đi xe về xe
Lịch trình: Sài Gòn - Mỹ Tho - Bến Tre - Cần Thơ - Sài Gòn
Thời gian : 2 Ngày
Khởi hành: Hàng ngày (Từ 7h30 sáng)
Phương tiện: Đi xe về xe
Lịch trình: Sài Gòn - Cái Bè - Vĩnh Long - Cần Thơ - Sài Gòn
Thời gian : 2 Ngày
Khởi hành: Thứ 7 hàng tuần
Phương tiện: Đi xe - Về xe
Lịch trình: Sài Gòn - Sa Đéc - Cao Lãnh - Gáo Giồng - Sài Gòn
Thời gian : 3 Ngày
Khởi hành: Hàng ngày (Từ 7h30 sáng)
Phương tiện: Đi xe về xe
Lịch trình: Sài Gòn - Mỹ Tho – Bến Tre – Cần Thơ – Châu Đốc - Sài Gòn
Thời gian : 3 Ngày
Khởi hành: Hàng ngày (Từ 7h30 sáng)
Phương tiện: Đi xe về xe
Lịch trình: Sài Gòn - Cái Bè - Vĩnh Long - Cần Thơ - Châu Đốc - Sài Gòn
Thời gian : 4 Ngày
Khởi hành: Thứ 7 Hàng tuần (5,12,19,26/1/2019) (Từ 5h15 Sáng)
Phương tiện: Đi Xe - Về Xe
Lịch trình: Sài Gòn - Cà Mau – Bạc Liêu – Sóc Trăng - Cần Thơ - Sài Gòn
Thời gian : 4 Ngày
Khởi hành: Thứ 7 Hàng tuần (5,12,19,26/1/2019) (Từ 5h15 Sáng)
Phương tiện: Đi Xe - Về Xe
Lịch trình: Sài Gòn - Châu Đốc - Hà Tiên - Cần Thơ - Sài Gòn
Thời gian : 4 Ngày
Khởi hành: Hàng ngày
Phương tiện: Đi xe/máy bay về xe/máy bay
Lịch trình: Sài Gòn - Tây Ninh - Củ Chi - Miệt Vườn - Sài Gòn
Thời gian : 5 Ngày
Khởi hành: Thứ 7 Hàng Tuần (Từ 5h15 Sáng)
Phương tiện: Đi Xe - Về Máy Bay
Lịch trình: Sài Gòn - Châu Đốc - Hà Tiên - Phú Quốc - Sài Gòn
Thời gian : 5 Ngày
Khởi hành: Hàng ngày (Từ 7h30 Sáng)
Phương tiện: Đi xe về máy bay
Lịch trình: Sài Gòn - Mỹ Tho - Cần Thơ - Cái Răng - Rạch Gía - Phú Quốc
Thời gian : 5 Ngày
Khởi hành: Thứ 2 và thứ 6
Phương tiện: Đi Xe - Về Xe
Lịch trình: Hà Nội – Sài Gòn - Cà Mau - Bạc Liêu - Sóc Trăng - Cần Thơ
Thời gian : 5 Ngày
Khởi hành: Hàng ngày (Từ 7h30 Sáng)
Phương tiện: Đi Xe - Về Máy Bay
Lịch trình: Sài Gòn - Mỹ Tho - Cần Thơ - Phú Quốc